Latest Results

VODACOM PREMIER LEAGUE 2016-2017

1

Mbeya City

Loss

  • Omary Ramadhan - 1 goal(s)
May 20, 2017 | 4:30 pm
MAJIMAJI
read more
PosTeamPWDLPts
1.Yanga Sc30215268
2.Simba Sc30215268
3.Kagera Sugar30158653
4.Azam Fc301410452
5.Mtibwa301014444
6.Stand Untd3058638
7.Ruvu Shooting3059436
8.Prisons30811635
9.Majimaji Fc301051135
10.Mwadui Fc30105835
11.Mbeya City307121033
12.Mbao fc3096933
13.Ndanda3064933
14.African Lyon3049632
15.Toto Africans30441029
16.JKT Ruvu3028923
view all

OFFICIAL ONLINE STORE

LATEST NEWS

NF6_9574

MATOKEO MABAYA MCHEZO WA MWISHO

BAO la dakika  ya  78  la Omary Ramadhani  lilishindwa kuikoa City ugenini baada ya kuhitimisha dakika 90 ikiwa nyuma kwa

20170125_103606

MAY 13 DAR,MAANDALIZI YANAENDELEA

SIKU moja baada ya kurejea  jijini Mbeya kutoka Sumbawanga kilipokuwa kimeweka kambi ya siku tano na kucheza michezo minne ya

AWARDS / MATAJI

PLAYERS

Sponsors