Latest Results

VODACOM PREMIER LEAGUE 2016-2017

1

Mbeya City

Draw

  • RAFAEL DAUD - 1 goal(s)
April 13, 2017 | 4:30 pm
SOKOINE
read more

Next

May 13, 2017
NATIONAL STADIUM

Fixtures

May 13, 2017 | 4:30 pm
NATIONAL STADIUM
May 20, 2017 | 4:30 pm
MAJIMAJI
PosTeamPWDLPts
1.Simba Sc18133242
2.Yanga Sc18124240
3.Mbeya City28712933
4.Azam Fc1987431
5.Mtibwa1987431
6.Kagera Sugar1884628
7.Prisons1967625
8.Mwadui Fc1974825
9.Ruvu Shooting1859424
10.Stand Untd1958623
11.Ndanda1964922
12.African Lyon1949621
13.Mbao fc1854919
14.Majimaji Fc18521117
15.Toto Africans18441016
16.JKT Ruvu1928914
view all

OFFICIAL ONLINE STORE

LATEST NEWS

IMG_9151(1)

KIJUSO : ULIKUWA MCHEZO MGUMU

KOCHA msaidizi wa Mbeya City Fc Mohamed Kijuso amesema ugumu wa mchezo na kushindwa kutumia nafasi zilizopatikana ndiyo sababu ya 

DC8A2780(1)

VPL MATCHDAY

KIKOSI cha Mbeya City fc  kitakachokuwa na jukumu la kusaka pointi tatu dhidi ya African Lyon leo kwenye mchezo wa

AWARDS / MATAJI

PLAYERS

Sponsors