Latest Results

VODACOM PREMIER LEAGUE 2016-2017

February 17, 2017 | 4:30 pm
KAMBARAGE
read more

Next

March 4, 2017
NATIONAL STADIUM

Fixtures

March 4, 2017 | 4:30 pm
NATIONAL STADIUM
PosTeamPWDLPts
1.Simba Sc17132241
2.Yanga Sc18124240
3.Azam Fc1987431
4.Mtibwa1886430
5.Mbeya City2378829
6.Kagera Sugar1884628
7.Prisons1967625
8.Mwadui Fc1974825
9.Stand Untd1958623
10.Ruvu Shooting1858423
11.African Lyon1848620
12.Mbao fc1854919
13.Ndanda1854919
14.Majimaji Fc18521117
15.Toto Africans18441016
16.JKT Ruvu1928914
view all

OFFICIAL ONLINE STORE

LATEST NEWS

20170217_172745

SULUHU UGENINI

Mbeya City Fc imefanikiwa kuvuna pointi moja ugenini kufuatia suluhu ya 0-0 na Stand United kwenye mchezo wa ligi kuu

20170210_163012

TUNAENDELEA NA MAANDALIZI

BAADA ya matokeo mabaya  kwenye mchezo uliopita huko  Mwadui Complex, kikosi cha Mbeya City Fc kimesafiri mpaka wilayani Kahama kwa

20170210_162845

100% DHIDI YA MWADUI FC KESHO

KIKOSI cha Mbeya City Fc kimefanya mazoezi ya mwisho asubuhi ya leo kwenye uwanja wa shule ya  sekondari ya Kom

AWARDS / MATAJI

PLAYERS

Sponsors