Breaking News

Latest Results

VODACOM PREMIER LEAGUE 2016-2017

November 7, 2016 | 4:30 pm
MANUNGU
read more

Next

December 17, 2016
SOKOINE

Fixtures

December 17, 2016 | 4:30 pm
SOKOINE
December 31, 2016 | 4:30 pm
SOKOINE
PosTeamPWDLPts
1.Simba Sc15112235
2.Yanga Sc15103233
3.Azam Fc1574425
4.Kagera Sugar1573524
5.Mtibwa1565423
6.Stand Untd1557322
7.Prisons1547419
8.Mbeya City1554619
9.Ruvu Shooting1547419
10.Ndanda1554619
11.African Lyon1545617
12.Mbao fc1544716
13.Majimaji Fc1551916
14.JKT Ruvu1527613
15.Mwadui Fc1534813
16.Toto Africans1533912
view all

OFFICIAL ONLINE STORE

LATEST NEWS

untitledbb

SASA NI JUMATATU MCHANA

Novemba 30 (jana) ni siku ambayo ilipangwa kutangazwa kwa majina ya wachezaji wapya na wanaoachwa kwenye kikosi cha Mbeya City

AWARDS / MATAJI

PLAYERS

Sponsors