Latest Results

VODACOM PREMIER LEAGUE 2016-2017

March 4, 2017 | 4:30 pm
NATIONAL STADIUM
read more

Next

April 1, 2017
SOKOINE

Fixtures

April 1, 2017 | 4:30 pm
SOKOINE
April 8, 2017 | 4:30 pm
SOKOINE
PosTeamPWDLPts
1.Simba Sc18133242
2.Yanga Sc18124240
3.Azam Fc1987431
4.Mtibwa1886430
5.Mbeya City2479830
6.Kagera Sugar1884628
7.Prisons1967625
8.Mwadui Fc1974825
9.Stand Untd1958623
10.Ruvu Shooting1858423
11.African Lyon1848620
12.Mbao fc1854919
13.Ndanda1854919
14.Majimaji Fc18521117
15.Toto Africans18441016
16.JKT Ruvu1928914
view all

OFFICIAL ONLINE STORE

LATEST NEWS

mcc next

SASA NI APRIL MOSI

MCHEZO wa ligi kuu ya Vodacom Tanzania bara kati ya Mbeya City Fc na Ruvu Shooting uliokuwa uchezwe jumamosi hii

DSC_0404

POINTI MOJA UGENINI

MABAO ya  Ditram Nchimbi na Kenny Ally yaliyopatika kwenye kila kipindi cha mchezo wa ligi kuu ya Vodacom Tanzania bara 

IMG_0526

MKANDAWILE NJE WIKI NNE

Mlinzi na nahodha msaidizi wa kikosi cha Mbeya City fc Sankhani Mkandawile, atalazimika kusubiri wiki nne kuweza kuingia tena uwanjani

AWARDS / MATAJI

PLAYERS

Sponsors